♥ ↔ MärX Clän ↔ ♥

♥ ↔ ßäñg ðäntôn ↔ ♥ Version.2
 
Trang ChínhZingCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
152 Số bài - 40%
 
Saint.Niky (152)
93 Số bài - 25%
 
kulkul (93)
57 Số bài - 15%
 
Admin (57)
28 Số bài - 7%
 
KeiKan (28)
12 Số bài - 3%
 
Dark.Angel (12)
10 Số bài - 3%
 
kunxik_94 (10)
9 Số bài - 2%
 
pj_xynh (9)
9 Số bài - 2%
 
MizzSu (9)
4 Số bài - 1%
 
Pucca Ngốc (4)
3 Số bài - 1%
 
LyTieuTa (3)

Các bài gửi mới nhấtNgười gửi cuối

♥ SaiN† ™ • ♥ - Thánh sứ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Aug 06 2011, 14:18
avatar
Saint.Niky
» Huy chương:Thánh sứ
» Cấp bậc: Thánh sứ

Liên lạc
Xem lý lịch thành viên

Thông tin thành viên
» Giới tính : Nam
» $ [Tài khoản ] : 882
» Số bài : 152
» Thanked : 106
» Birthday : 12/09/1990
» Đến từ : Vùng đất ko có chiến tranh
» Hiện giờ đang:

Bài gửiTiêu đề: ♥ SaiN† ™ • ♥ - Thánh sứ

Tên : Hoàng Trường
Nickname : St.Nik
Nơi ờ : Hữu nghị - Hòa Bình ( Nhưng hiện nay đang ở trong chăm )
Yh! : saint.niky
Sở thích : Iêu :D , đi chơi , bóng đá , game , du lịch , kiếm tiền , ăn , ngủ , nghỉ ..v..v
Tình trạng : Cô đơn

Ảnh :









Chữ ký của Saint.Niky


Cô đơn



Sat Aug 06 2011, 14:49
avatar
kunxik_94
» Huy chương:Thư ký
» Cấp bậc: Thư ký

Liên lạc
Xem lý lịch thành viên

Thông tin thành viên
» $ [Tài khoản ] : 22
» Số bài : 10
» Thanked : 1
» Hiện giờ đang:

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ SaiN† ™ • ♥ - Thánh sứ

cuối cùng thì anh cũng đã có mặt

Chữ ký của kunxik_94

Sun Aug 07 2011, 09:31
avatar
kulkul
» Huy chương:Satan
» Cấp bậc: Satan

Liên lạc
Xem lý lịch thành viên

Thông tin thành viên
» Giới tính : Nam
» $ [Tài khoản ] : 342
» Số bài : 93
» Thanked : 106
» Birthday : 19/11/1990
» Đến từ : Nhà của tớ
» Hiện giờ đang:

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ SaiN† ™ • ♥ - Thánh sứ

Tự sướng được lắm ảnh phết nhỉ...

Chữ ký của kulkul


KHÔNG CÓ VIỆC GÌ KHÓ. . .
CHỈ SỢ TIỀN KHÔNG NHIỀU. . .

Sponsored content
» Huy chương: » Cấp bậc:

Liên lạc

Thông tin thành viên » Hiện giờ đang:

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ SaiN† ™ • ♥ - Thánh sứ


Chữ ký của Sponsored content



Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Crazy Animals Family | Where the dream come true
Copyright CAF 2010. All rights reserved
Powered by Forumotion PHP 2.0
Xem tốt: 1024x768 - Firefox

Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a free blog